ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ อ.ประสิทธิืื หาดใหญ่ อาจารย์สักยันต์ ท่านลงนะหน้าทองไหมครับ  (อ่าน 4749 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธนา10

• ตติยะ
พอดีผมอยู่หาดใหญ่  อยากหาอาจารย์ เก่งๆครับ ผมหาดูมีอยู่ 2 อาจารย์  คือ อาจารย์สิทธิ์  ศิาย์วัดช้างให้  กับอ เม้ง ทับทิมทอง
ไม่ทราบว่าท่านทั้ง 2 ลงนะหน้าทอง ได้ไหมครับ  ใครพอมีเบอร์โทรอาจารย์บ้าง

ออฟไลน์ SCOFIELD

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อาจารย์ลงนะหน้าทองได้ทั้ง2ท่านเลยครับ....
ทำได้ ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ !!

ออฟไลน์ ge_eak

• ตติยะ
ถามจัง มีคุณถามอยู่คนเดียว เป็นคนคนเดียวกันนั้นเเละถามอยู่คนเดียวเเต่เปลียนชื่อเอาตอนตั้งกะทู้ลองสังเกตุดูน่ะ

ออฟไลน์ ธนา10

• ตติยะ
ผมเพิ่งถาม 2 กระทู้เองครับ  ผมหาข้อมูลแล้วจึงมาถามครับ พี่ไม่อยากตอบก้ไม่เป็นไรนิครับ 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ด้วยความเคารพครับ
หนักนิดเบาหน่อย อภัยให้กัน อยู่กันฉันท์มิตร มีไมตรีจิตรให้กันและกัน

เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
อย่าทะเลาะกันครับ ควบคุมอารมณ์ด้วยครับ ใครจะถามอะไร ใครตอบได้ก็ช่วยตอบเป็นวิทยาทานครับ
ถามจัง มีคุณถามอยู่คนเดียว เป็นคนคนเดียวกันนั้นเเละถามอยู่คนเดียวเเต่เปลียนชื่อเอาตอนตั้งกะทู้ลองสังเกตุดูน่ะ
ไม่สมควรโพสอย่างยิ่ง ขอบคุณครับ  :060:
ว.พิชัยรัตน์