ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน่อยครับว่ายันต์อะไร  (อ่าน 1738 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภานุวัฒน์

• ตติยะ
  • มีของดี ทำดี แล้วจะได้ ดี
    • MSN Messenger - gangster_poppylove_74@hotmail.com
รบกวนน่อยครับว่ายันต์อะไร
« เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 08:17:45 »
รบกวนเพ่ๆดูให้ที่ครับว่ายันต์อาราย

หลวงพี่ท่านให้มาอ่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2551, 08:22:48 โดย ภานุวัฒน์ »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: รบกวนน่อยครับว่ายันต์อะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 08:29:50 »
ยันต์องค์พระหรือเปล่าครับ :001:

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
ตอบ: รบกวนน่อยครับว่ายันต์อะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ย. 2551, 10:37:13 »
ยันต์องค์พระครับ

ของหลวงพี่ญาแน่นอน

รักษาไว้ดีฯนะคับ

ผมก้อมีอยู่กลางหลังคับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ย. 2551, 09:51:16 »
องค์พระไม่ผิดแน่ครับ
ด้านล่างลงด้วยคาถา สังวิทาปุกะยะปะ
ลายมือหลวงพี่ญาแน่นอน
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พ.ย. 2551, 11:28:02 »
พุธทคุณด้านไหนครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2551, 03:11:51 »
ยันต

ยันต์องค์พระครับ :001:

ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2551, 03:13:01 »
ยันต์องค์พระครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ธ.ค. 2551, 06:17:03 »
พูดถึงยันต์องค์พระเมื่อวานได้ไปกราบหลวงพี่ญาที่บางพระมาครับ
หลวงพี่เลยเมตตา สักยันต์องค์พระให้ผมมาเหมือนกันครับ
ตรงสีข้าง  :005: