ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ลพบุรี จะไปวัดบางพระ  (อ่าน 840 ครั้ง)

ออฟไลน์ C_92

• ตติยะ
    • อีเมล
อยู่ลพบุรี จะไปวัดบางพระ
« เมื่อ: 14 มี.ค. 2557, 12:12:37 »
ผมอยู่ลพบุรี จะไปวัดบางพระ เส้นอยุธยา บางใหญ่ ใครจะติดรถไป แจ้งได้นะครับ รับได้

ออฟไลน์ Song2011

• ปฐมะ
  • *
ตอบ: อยู่ลพบุรี จะไปวัดบางพระ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มี.ค. 2557, 05:50:25 »
ผมขอติดรถไปด้วยได้ไหมท่าน พอดีลงประกาศใว้อยู่ แต่ไม่มีใครโพสมา
บ้านผมอยู่แถวบิ้กซีใหญ่ วัดหัวช้าง ถ้าต้องขึ้นรถจะไปรอที่ไหนได้ครับ
รบกวนแจ้งที่อีเมลที่ เดี๋ยวผมจะได้ให้เบอร์โทรครับ หรือส่งเบอร์โทรให้ผมโทรกลับอีกที
ที่ a.songtham@gmail.com  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ  
อยากไปมากจริง เพราะพึ่งเป็นลูกศิษย์ปีแรก  :015: