ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทีครับ พอดีไปสักขุนแผนกับ สาริาลิ้นทองมา  (อ่าน 2647 ครั้ง)

กิจ

• บุคคลทั่วไป
พอดีไปสักขุนแผนกับ สาริาลิ้นทองมา ขุนแผนสักที่แขนเหรอครับ แล้ว ต้องมีคาถาสวดคาถาอะไรหมครับ ทั้งสาริกาลิ้นทองและ ขุนแผน ต้องมีการสดคาถาอะไรหมครับ หรือว่าไม่ต้องก็ได้ครับ แต่แค่ห้ามพวก ถ่มน้ำลายในคอห่าน และ ลงพื้นอะครับ   จำเป็นไหมต้องสวดคาถา พอดีหลวงพี่ท่านไม่ได้บอกเลย ว่าต้องสวดอะไรบ้าง

กิจ

• บุคคลทั่วไป
รบกวนอีกนิดนึงครับ   แล้วยันต์ขุนแผนจะเหมือนกับ นะขุนแผนมั้ยครับ ที่จะต้องสวดแล้วเอามาปัดแก้ม หรือ ขี้ผึ้ง ทาปาก มันเหมือนกันมั้ยครับ   มันทางเมตตามหานิยม หรือ เสน่ห์ กันแน่ครับ  แต่ทางวัดสักให้ ถ้าไม่ดีจริงๆหรือไปในทางที่ไม่ดี พระ่านคงไม่ให้แน่ๆ  แต่ตัวผมเองก็ไม่เข้าใจ ครับ ว่า มันเหมือนกันไหม ยังไงรบกวนพี่ๆผู้รุ้อบทีนะครับ    แล้ว ยันที่เป็น ห้าแถวที่เค้าเรียกกันว่ากระทู้ ที่หลวงพี่แป๊ว ให้มา มีคุณยังไงครับ  เจ็ดยอดด้วย ครับ ยังไงรบกวนพี่ๆทั้งหลายนะครับ    ปัจจุบัน ยันต์แม่ทัพ หลวงพี่ท่านยังสักให้ไหมครับ ที่ขลังๆก้มี เก้ายอด แปดทิศ แล้วก็ แม่ทัพใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ไม่ทราบคุณไปสักยันต์  ขุนแผน...อ.ท่านใดหรอครับ  แล้วใช่ที่วัดบางพระเราหรือป่าวครับ   รู้สึกยันต์นี้ผมไม่คุ้นเรยครับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
ถามเยอะจริงๆๆ  เอาเป็นว่า เป็นพุทธคุณทางด้าน เมตตามหาเสน์ ทั้งสองครับ