ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง การ ตั้ง ชื่อ ของ กะทู้  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
การ ตั้ง ชื่อ ของ กะทู้...ผม ..อยากให้ ผู้ ที่ ตั้งชื่อ กะทู้...และเนื้อ ความ ข้าง ใน ขอ ให้ สอดคล้อง หรือเกี่ยว ข้อง กับ ชื่อกะทู้ หรือ หั วเรื่อง หน่อย  ....และ อีก  อย่าง บาง ท่าน ก็ ตอบมา ไม่ ตรง กับ หัวข้อ หรือ ชื่อกะทู้ เลย.....ยกตัว อย่าง เช่น   ..  ชื่อกะทู้  ที่ว่า........ค่าครู.................ได้ โปรด พิจรณากัน ด้วย นะ ครับ..............ถ้าผิดพลาดประการ ใดต้อง ขออภัย ไว้  ณ .ที่นี้ด้วยนะ ครับ
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555