ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ๆ หน่อยครับ  (อ่าน 1274 ครั้ง)

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
ขอถามพี่ๆ หน่อยครับ
« เมื่อ: 27 พ.ย. 2549, 03:46:46 »
ผมเคยได้ยินมาว่า การสักยันต์ มีหลายสาย มันเป็นอย่างไรครับ
สายเทพเป็นยังงัย
สายพ่อแก่เป็นยังงัย
แล้วที่วัดบางพระไปทางสายใหนครับ ถ้าที่ผมได้ยินมามันไม่ถูกก้อขอให้พี่ๆๆช่วยตอบด้วยครับ
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา