ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถาม เรื่อง แหวนหลวงพ่อเปิ่น นะครับ  (อ่าน 1108 ครั้ง)

ออฟไลน์ oeb_skate

• ปฐมะ
  • *
คือผม ได้แหวน มาจากปู่ของผม นะครับ เป็นแหวนหัวเสือ หลวงพ่อเปิ่น น่าจะเป็นเนื้อเงิน  ด้านข้างของหัวแหวน เป็น พระปิดตาทั้ง สอง ข้าง  ลองหาใน  google  แล้ว ไม่มีข้อมูล นะครับ เลยอยากจะถามพี่ พี่ ว่า พอจะทราบบ้างไหมคับ ว่า ออกปีไหน เป็นรุ่นอะไร    รูปผมไม่มีนะครับ ยังไม่ได้ถ่ายไว้  ขอบคุณนะครับบ