ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบประวัติ เหรียญรุ่นพิเศษปี 19 ครับ  (อ่าน 1461 ครั้ง)

ออฟไลน์ bpspeed

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากทราบประวัติ เหรียญรุ่นพิเศษปี19 ครับ (รบกวนสมาชิกที่ทราบขอมูล ชี้แนะ ด้วยครับ)
? ? ?1. ประวัติในการสร้างเหรียญรุ่นพิเศษปี19
? ? ?2. เนื้อโละในการสร้างมีอะไรบ้าง อย่างละจำนวนกี่องค์
? ? ?3. ขอดูรูปตัวอย่างเนื้อโละต่างๆ ด้วยครับ

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?ขอบพระคุณอย่างสูงที่ให้ความรู้ครับ :015:
ขอขอบคุณที่มาขอรูปภาพ ร้านบ้านสามสีที่กรุณา

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2549, 06:54:47 โดย bpspeed »