ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีหลวงพี่นรินทร์ครับ...  (อ่าน 770 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankroman

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สวัสดีหลวงพี่นรินทร์ครับ...
« เมื่อ: 02 เม.ย. 2552, 01:06:54 »
   หลวงพี่คับผมชื่อแบงค์ครับ ที่เคยบวชที่วัดเพิ่งสึกมาเมื่อสิ้นปี51อะคับ พระแบงค์สูงๆอะคับ ไม่รู้หลวงพี่จำได้รึเปล่าว
ผมไม่ค่อยว่างเลยครับ แต่อยากหาโอกาศไปเที่ยวที่วัดเหลือเกิน แล้วท่านมหาวุฒิ ยังจำอยู่ที่วัดหรือเปล่าวครับ คิดถึงทั้ง2องค์เลยครับ
ผมขอmsn ของหลวงพี่ได้ไหมครับ ผมก็มีโอกาศแค่คุยผ่านเน็ตนี่ละครับที่ง่ายที่สุดเลย ผมมีปัญหาจะปรึกษาหลวงพี่เยอะแยะเลยครับ
ส่งmsn ของหลวงพี่ให้ผมด้วยนะครับ ที่อีเมล์ก็ได้ครับสดวกไหมครับ E-mail : Romanracing099@hotmail.com
ถ้าหลวงพี่ได้อ่านแล้ว ส่งมาให้ผมเลยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ... และก็คิดถึงมากๆเลยครับ...