ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อทวด จัมโบ้ งาม งาม  (อ่าน 1949 ครั้ง)

ออฟไลน์ phattharaphong

• จตุตถะ
หลวงพ่อทวด จัมโบ้ งาม งาม
« เมื่อ: 06 มิ.ย. 2554, 07:23:20 »

หลวงพ่อทวด วัดศรีมหาโพธิ์ จ.ปัตตานี พิมพ์จัมโบ้ ปลุกเสกโดย พระเกจิอาจารย์สายหลวงพ่อทวด

ออฟไลน์ SOD

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: หลวงพ่อทวด จัมโบ้ งาม งาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2554, 08:28:21 »
ชอบครับ  ผมแขวนอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ตอบ: หลวงพ่อทวด จัมโบ้ งาม งาม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2554, 08:32:47 »
สวยงาม และทรงคุณค่าครับ

นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3จบ)
นะโม โพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา (3จบ)

ขออณุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.