ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คาถาเกี่ยวกับยันต์ต่างๆที่สักมาจากวัดบางพระ  (อ่าน 4528 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อยากได้คาถาเกี่ยวกับยันต์ต่างๆที่สักมาจากวัดบางพระ อยากเอาไว้สวดในวันพระ ช่วยกรุณาด้วยน่ะคับท่านผู้รู้
ทุกอย่างในโลกล้วนอนิจจังงงงงงง

ออฟไลน์ แดง ไบเล่

• ปัญจมะ
รักษาศีล 5 และที่รับปากกับครูไว้ก็เพียงพอแล้วครับ ให้นึกถึงท่านเอา

ออฟไลน์ Teerawat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อย่าลืมนึกถึงคุณบิดา  มารดา  ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ยันต์ 9 ยอด  ผมว่า  อะสังวิสุโลปุสะภุพะ ก็ดีนะครับ เพราะเป็นหัวใจนวหรคุณ
ยันต์แปดทิศ ก็อิติปิโสเกราะเพชรหรือเรียกว่าอิติปิโสแปดทิศ
1.อิระชาคะตะระสา
2.ติหังตะโจโรถินัง
3.ปิสัมระโลปุสะพุท
4.โสมาณกะริถาโธ
5.ภะสัมสัมวิสะเทภะ
6.คะพุทปันทูธัมวะคะ
7.วาโธโนอะมะมะวา
8.อะวิชสุนุชสานุติ
ยันต์พญาเสือโคร่ง ผมใช้  โอมพยัคโฆสตเตโชสวาหะ พยัคฆนาอะนะเมจะ
ยันต์หนุมานก็ว่ารวมๆ หนุมานะ หรือ ในยันต์ที่มีหัวใจจะใช้ นะร้อยแปดก็ได้
คือ  นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ  จะพะกะสะ
แต่ทั้งหมดทั้งปวงตรึงด้วยคาถาบูชาหลวงปู่เปิ่นก็ดีใช้ได้ชะงักงันดีนักแล
    แล้วแต่วิจารณญาณและความเชื่อส่วนบุคคลขอรับ
 :090:
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :092:ขอบคุณมากคับผม ต่อไปคงต้องแล้วแต่ชะตาฟ้าลิขิต :092:

ออฟไลน์ sunny407

• ทุติยะ
  • **
อยากได้คาถาหัวใจชาลาวัน

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ลองดูที่เวบคาถาอาคมนะครับ ผมจำ url ไม่ได้แต่เซิสใน google เอาละกันครับ