ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยคับว่าเป็นยันต์ไร  (อ่าน 1268 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ็ม รังสิต

• ทุติยะ
  • **
ใช่ยันต์แม่ทัพรึป่าวคับ ไม่แน่จัย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2552, 10:47:50 โดย เอ็ม รังสิต »

TUM

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อยคับว่าเป็นยันต์ไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เม.ย. 2552, 11:13:54 »
ยันต์ แม่ทัพ หรอปล่าวครับ ไม่มีแน่ใจครับ ยันตต์ดูแปลก ๆๆครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อยคับว่าเป็นยันต์ไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เม.ย. 2552, 12:12:51 »
ผมว่า ยันต์แม่ทัพ นะครับ แทงน้ำมันมา แทงห่างๆ เลยอยู่แล้วไม่เหมือน แต่ผมว่าใช่นะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ เอ็ม รังสิต

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เม.ย. 2552, 05:14:04 »
คับผมเองก็ไม่แน่จัยว่าใช่รึป่าวตอนสักเสร็จลืมถาม แล้วถ้าใช่ยันต์แม่ทัพพุทธคุณด้านไหนบ้างหรอคับ

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 เม.ย. 2552, 10:21:29 »
ผมว่า ยันต์แม่ทัพ นะครับ แทงน้ำมันมา แทงห่างๆ เลยอยู่แล้วไม่เหมือน แต่ผมว่าใช่นะครับ

เรื่องยันต์แม่ทัพ ตามกระทู้นี้เลยครับ พี่ ๆ จัดให้ตั้งหลายรูป

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,5447.0.html  :054:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 เม.ย. 2552, 12:41:30 »
คับผมเองก็ไม่แน่จัยว่าใช่รึป่าวตอนสักเสร็จลืมถาม แล้วถ้าใช่ยันต์แม่ทัพพุทธคุณด้านไหนบ้างหรอคับ

ขึ้นชื่อว่าแม่ทัพ ก็เหมาะสำหรับนักปกครอง ตำรวจ ทหาร
ดีทางคงกระพัน เป็ฯมหาอำนาจครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ หนุมานเชิญธง

• ตติยะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 เม.ย. 2552, 04:27:53 »
แม่ทัพ10:1
 :053: :053: