หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญภาคกลางและภาคตะวันตก

CSR + วัดพระบาทน้ำพลุ

<< < (2/3) > >>

cho presley:
การทำ CSR คอร์ปอเรต โซเชี่ยล เรสพอนซิบิลิตี้ เป็นเรื่องความรับผิดชอบต่อสังคมขององค์กรธุรกิจ ปีๆหนึ่งองค์กรมักครีเอตงานการกุศลเพื่อตอบแทนสังคม...วัดบางพระเองก็น่าจะกำลังมีโครงการ CSR ดังกล่าว

ท่านโนบิฯ ยอดเยี่ยมมากนำภาพบรรยากาศมาให้ชม...ขอบคุณครับบบบ.. :009:

หลังฝน..:
ขอบคุณสำหรับรูปภาพที่น่าประทับใจมากๆ ครับ ยังไม่เคยได้ไปเลยถ้ามีโอกาสจะไปให้ได้ครับ อนุโมทนาสาธุ ด้วยครับผม

ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน:
ขอบคุณมากค่ะคุณโนบิ ที่นำบรรยากาศ มาให้ได้ชม
ทำให้รู้ซึ้งในสัจธรรมแห่งชีวิต
ว่าจุดสูงสุดของชีวิต ไม่ว่าจะ รวย จน สวย หล่อ มีบ้านหลังใหญ่ หรือ อยุ่กระต๊อบ
มีรถขับ หรือ เดินดิน ฯลฯ
ล้วนแต่ไขว่ขว้าไปสู่จุดหมายที่เดียวกันคือ ประตูเมรุ

เด็กวัดหนัง:
สุดยอดมากๆครับ... :015:

หลังฝน..:
ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ขอให้บุญกุศลที่ทำหนุนนำให้ชีวิตมีแต่สิ่งดีๆครับท่าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version