หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

WEB มีปัญหารึป่าวครับ

(1/2) > >>

เคจัง_เสน่ห์ล้านนา:
WEB มีปัญหารึป่าวครับ หรือว่าเป็นเฉพาะเครื่องผมครับ
เนื่องจากผมโพลสรูปไม่ได้ ตัวอัพโหลดไม่ปรากฏ หาย
บางครั้งเวลาผมล็อคอินไปแสดงสถานะผมออนไลน์
แต่มุมบนซ้ายกลับฟ้องว่าผมเป็นบุคคลทั่วไป
เลย งง

nsp8428:

--- อ้างจาก: เคจัง_เสน่ห์ล้านนา ที่ 07 ส.ค. 2553, 01:41:51 ---WEB มีปัญหารึป่าวครับ หรือว่าเป็นเฉพาะเครื่องผมครับ
เนื่องจากผมโพลสรูปไม่ได้ ตัวอัพโหลดไม่ปรากฏ หาย
บางครั้งเวลาผมล็อคอินไปแสดงสถานะผมออนไลน์
แต่มุมบนซ้ายกลับฟ้องว่าผมเป็นบุคคลทั่วไป
เลย งง

เห็นด้วยค่ะ เพราะเคยเจอปัญหาบางครั้งออกจากระบบแล้ว แต่เครื่องยังแสดงว่าออนไลนอยู่
แล้วระยะนี้เข้าwebอยู่ดีๆก็หลุดบ่อยมากเลยค่ะ     งงเหมือนกันค่ะ
--- End quote ---

ตัวเล็ก:
หน้ากระดานสนทนา  หน้าแรกของเราไม่เปลี่ยน วันที่เลย..งงมาก..ตั้งแต่วันที่  ๑๒  สิงหาคม  จ้า

~เสน่ห์ack01~:

--- อ้างจาก: ตัวเล็ก ที่ 18 ส.ค. 2553, 09:15:16 ---หน้ากระดานสนทนา  หน้าแรกของเราไม่เปลี่ยน วันที่เลย..งงมาก..ตั้งแต่วันที่  ๑๒  สิงหาคม  จ้า

--- End quote ---

๑๘ ส.ค. ๕๓, ๒๑:๓๗:๕๒

ผมเห็นเปลี่ยนอยู่นะครับ  :001:

ตัวเล็ก:
หน้ากระดานสนทนา...เข้าสู่ปกติแล้วค่ะ   
ขอขอบคุณท่านผู้ดูแลระบบด้วยค่ะ
            :054: :054: :054:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version