หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ประกาศ - เพิ่มกลุ่มสมาชิก ผู้อาวุโส

(1/8) > >>

โองการยันนะรังสี:
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน เนื่องด้วยเว็บบอร์ดเราได้เปิดให้บริการมานานพอมควร และมีสมาชิกที่เป็นลูกศิษย์

หลวงพ่อเปิ่นเข้ามาลงทะเบียนใช้งานมากมายหลายท่าน วันนี้ทางทีมงานผู้จัดทำเว็บบอร์ดได้เพิ่มกลุ่มสมาชิก

ใหม่ขึ้นมาอีก ๑ กลุ่ม คือกลุ่มสมาชิก ผู้อาวุโส เพื่อเป็นเกียรติแก่สมาชิกที่มี คุณวุฒิ และ วัยวุฒิ

ซึ่งได้คัดเลือกจากสมาชิกที่ยืนยันได้ และ มีตัวตนที่ชัดเจน มีวุฒิภาวะ คุณวุฒิ และ วัยวุฒิ ที่เหมาะสม

โดยทางทีมงาน จะเป็นผู้คัดเลือกเอง โดยมีความตั้งใจให้สังคมเว็บบอร์ดวัดบางพระ มีความอบอุ่นแบบครอบครัวพี่น้องครับ

หอมเชียง:
ด้วยความเคารพครับ เท่าที่ดูรายชื่อ แก่ๆได้ใจเลยละครับ :004: :004: :004:

โองการยันนะรังสี:
สวัสดีครับพี่หอมเชียง อย่าเรียก แก่สิครับ แค่วัยวุฒิสูงเท่านั้นเองครับ  :016: :015:

~เสน่ห์ack01~:
ยินดีกับพี่ๆที่ได้รับตำแหน่งผู้ทรงคุณวุฒิ(และวัยวุฒิ) ประจำบอร์ดวัดบางพระด้วยครับ  :002:

อาริงาโต:
ยินดีและดีใจ กับท่านอาวุโส อาริงาโตอยากมีตำแหน่งบ้างจัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version