หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ประกาศ - เพิ่มกลุ่มสมาชิก ผู้อาวุโส

<< < (2/8) > >>

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
รับทราบครับ  ดีครับได้ไม่เป็นการล่วงเกินผู้หลักผู้ใหญ่ในบอร์ดด้วย สำหรับคนที่ไม่รู้

gottkung:
ขอบคุณพี่นนโองการที่แจ้งข่าวครับ
 :001:

SIC:
รับทราบครับผม

แต่ฟังดู เหมือน สว. (สูงวัย) ไงก็ไม่รู้

tuxky:
สมควรอย่างยิ่งครับ เพราะแต่ละท่านถือว่าเหมาะสมด้วยคุณวุฒิ วัยวุฒิ แถมด้วยประสบการณ์มากมาย
เรียงรายชื่อตามลำดับภาพ
1.พี่หอมเชียง
2.พี่ชาญ
3.ลุงต้อ
4.คนสุดท้ายนี่ผมไม่ทราบชื่อท่านจริงๆ แต่ถ้าให้เดาผมเดาว่า
 "พี่อเมซซิ่ง" ครับ
เพราะผมไม่เคยเห็นหน้าท่านเลยไม่ทราบจริงๆ แต่ที่เดาก็ดูจากบุคลิกท่าทางและหน้าตา เปรียบเทียบกับเสียงที่เคยได้คุยกับพี่เค้า และดูจากความวิชาความรู้ที่พี่ท่านได้เมตตาแนะนำในเรื่องต่างๆ เกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่นที่ท่าน และดูจากลำดับสมาชิก ก็เลยเดาว่าเป็นพี่อเมซซิ่งครับ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :054:

~เสน่ห์ack01~:

--- อ้างจาก: tuxky ที่ 21 ส.ค. 2553, 08:26:31 ---สมควรอย่างยิ่งครับ เพราะแต่ละท่านถือว่าเหมาะสมด้วยคุณวุฒิ วัยวุฒิ แถมด้วยประสบการณ์มากมาย
เรียงรายชื่อตามลำดับภาพ
1.พี่หอมเชียง
2.พี่ชาญ
3.ลุงต้อ
4.คนสุดท้ายนี่ผมไม่ทราบชื่อท่านจริงๆ แต่ถ้าให้เดาผมเดาว่า "พี่อเมซซิ่ง" ครับ
เพราะภาพล่างสุดผมไม่ทราบจริงๆ แต่ที่เดาก็ดูจากบุคลิกท่าทางและหน้าตา เปรียบเทียบกับเสียงที่เคยได้คุยกับพี่เค้า และดูจากความวิชาความรู้ที่พี่ท่านได้เมตตาแนะนำในเรื่องต่างๆ เกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่นที่ท่านเคยให้ความรู้มา ก็เลยเดาว่าเป็นพี่อเมซซิ่งครับ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :054:

--- End quote ---

พี่เจมส์ คนรักษ์พระ ครับ

พี่amazing2511 อยุ่ในกลุ่มที่ปรึกษาบอร์ดวัดบางพระ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version