หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ประกาศ ขอความร่วมือฉบับที่ 2

(1/8) > >>

โองการยันนะรังสี:
ตามที่สมาชิกแต่ละท่านได้สมัครเข้ามาใช้บอร์ดของทางวัดบางพระแล้วนั้น ทีมงานผู้ดูแลบอร์ด

เห็นควรว่าเพื่อความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันทั้งหมด ของเหล่าบรรดาลูกศิษย์ของหลวงปู่

จึงขอความร่วมมือให้สมาชิก ที่ใช้ชื่อแล้ว ลงท้ายชื่อว่า ศิษย์อาจารย์..... หรือศิษย์หลวงพี่....ท่านต่างๆ  

หรือ ข้อความลายเซ็นต์ ที่อยู่ด้ายล่างของรูปสมาชิก กรุณาแก้ไข งดข้อความต่อท้ายดังกล่าวด้วย หรือ

เปลี่ยนชื่อผู้ใช้ใหม่เลยก็ได้ ทั้งนี้เพื่อความสามัคคีและให้เกียรติซึ่งกันและกัน ขอบคุณมากครับ :016: :015:

[= Jo_o* =]:
พี่เอ แล้วถ้าใช้ว่าศิษย์วัดบางพระได้มั้ยครับ น่าจะได้นะ เพราะเป็นเว็บประชาสัมพันธ์ของทางวัดนี่นะ รบกวนหน่อยครับพี่?

แล้วถ้าใช้ว่าศิษย์วัดบางพระได้มั้ยครับ? ตอบว่าใช้ได้ แต่ขอเป็นชื่ออื่นจะดีกว่าครับ

HEA_WOY!:
 :016:เห็นด้วยครับ  เพื่อความสามัคีของบอดคราบ :015:

sonar:
เห็นด้วยอย่างยิ่งเราจะต้องกลมเกลียวเป็นนำหนึ่งใจเดียวกันนะครับ

กุ๊งกิ๊ง:
...เหอๆๆ  ศิษย์ใครๆ  เราก็ครูใหญ่คนเดียวกันนนนน...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version