หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญภาคกลางและภาคตะวันตก

พระนาคปรก

(1/1)

โยคี:
เมื่อข้าพเจ้า ไปไหว้พระ ที่วัดนาคปรก ภาษีเจริญ กทม. มา
แล้วก็ลอดใต้ท้องโบสถ์เก่าแก่ อายุ 263 ปี
จึงได้นำภาพมาเผยแผ่

โยคี:
วิหาร หลวงปู่ชู วัดนาคปรก

yout:
ขอบคุณครับ........... :090: :090: :114: :090: :090:...........

arada:
ขอบคุณมากครับผม

saken6009:
สุดยอดมากๆครับท่าน สวยงามมากๆครับผม 25; 25;                                    ขอขอบคุณท่าน โยคี ที่นำภาพวัตถุมงคลมาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ    
(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ  ขอบคุณครับผม) :054: :054: 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version