หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญภาคกลางและภาคตะวันตก

สักการะพระบรมสารีริกธาตุ วัดละหาร นนทบุรี

(1/1)

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
เมื่อวานนี้มีโอกาสไปร่วมงานพระราชเพลิงศพคุณพ่อของลุงต้อที่วัดละหาร บางบัวทอง นนทบุรี

เลยถือโอกาสเข้าไปกราบสักการะพระบรมสารีริกธาตุซึ่งประดิษฐานภายในพระอุโบสถวัดละหาร รับชมบรรยากาศกันเลยนะครับ

"สักครั้งหนึ่งในชีวิต ของผู้ที่ได้เกิดมาใกล้ชิดพระพุทธศาสนา"

กลับเข้ามาในงานพระราชทานเพลิงศพ

ลุงต้อกับลูก

berm:
ขอแสดงความเสียใจกับลุงต้อด้วยครับ

yout:
ขอแสดงความเสียใจกับลุงต้อด้วยนะครับ............ :089: :089: :114: :089: :089:...............

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version