หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญต่างประเทศ

ปีนัง ครั้งหนึ่ง เคยเป็นเกาะหมากของไทย แต่วันนี้ไม่ใช่ ทำให้ความศิวิไลซ์เลิศหรูอลังการ#2

<< < (4/4)

ทรงกลด:
ขอบพระคุณท่าน เผ่าพงษ์พระกฤษณะ
ที่นำภาพงดงามและเล่าเรื่องราวต่างๆให้อ่านครับ :054:

เรื่องราวต่างๆน่าสนใจมากครับ ถ้ามีโอกาส ผมจะไปเที่ยวและเยี่ยมท่านด้วยครับ :054:

เผ่าพงษ์พระกฤษณะ:
มีโอกาสถึง มีนาคม ปีหน้าครับเพราะผมจะเสร็จสิ้นภารกิจ จากที่นี่ แล้วครับ 

โดยส่วนตัวอยากมีโอกาสแก้ตัวอีกซักครั้ง โดยที่ไม่ติดข้อจำกัดเรื่องเวลา น่าจะถ่ายภาพได้ดีกว่านี้ ได้เดินเลือกมุม ได้มีเวลาพิถีพิถัน เรืองแสง เรื่องการถ่ายภาพได้มากกว่านี้ รวมทั้งได้เรื่องราวเกี่ยวกับสถานที่มากกว่านี้ ครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version