หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญภาคกลางและภาคตะวันตก

รับบุญบูรณะตึกสงฆ์อาพาธ-ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมกับวัดพระปฐมเจดีย์ฯ

<< < (2/2)

umpawan:

อันนี้ศูนย์รับบริจาคสิ่งของช่วยเหลือน้ำท่วม ที่วัดโสธรวรวิหารครับ
พอดีไปไหว้หลวงพ่อโสธรมาเร็วๆนี้เลยถ่ายรูปมาครับ

ปล.ขออนุญาติพี่เก่งด้วยนะครับ และขอกราบอนุโมธนาบุญด้วยครับ 

Lop:
ร่วมอนุโมทนาบุญครั้งนี้ด้วยครับ...สาธุ สาธุ สาธุ  :054:

เจดต์:
ร่วมอนุโมทนาบุญครั้งนี้ด้วยครับ...สาธุ :054: :054: :054: :054: :054: :054:

knife420:
ร่วมอนุโมทนา ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version