หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญภาคกลางและภาคตะวันตก

อยากทราบที่สักยันต์นครสวรรค์แบบดีๆครับ

(1/3) > >>

thanik007:
อยากทราบที่สักยันต์นครสวรรค์แบบดีๆครับ สักแล้วของขึ้น สักแล้วอึดป้องกันอัตรายได้จริง ที่ไหนบ้างครับ
 :002: :058:

axiomz:
ของดีไม่จำเป็นจะต้องขึ้นหรอกครับ ..   :004:

ขี่รถมา จ. นครปฐม อีกซักหน่อย คงจะได้ของดีกลับไปนะครับ

พัน ร. มทบ.๑๑:
อยากสักยันต์แล้วให้ของขึ้นเพื่ออะไรหรือถ้าเป็นเช่นนั้นอย่าไปสักยันต์เลยดีกว่าครับ
ถ้าคุณเป็นคนชาวจ.นครสวรรค์หาตะกรุดหลวงพ่อสุพจน์ วัดศรีทรงธรรม มาติดตัวแค่นี้ก็พอแล้ว

knife420:
ใจเย็น ๆ อยู่นครสวรรค์ แท้ๆ ทำไมไม่ทราบครับ
แล้ว ความศรัทธา ของท่านอยู่ที่ใด
การเริ่มต้น เริ่มจากจิตศรัทธา ครับ

thanik007:
เข้าใจผิดกันไปใหญ่แล้วครับ
ก็ผมเคยได้ยินว่าสถานที่ไหนสักยันต์แล้วของขึ้นแสดงว่า ที่นั่นของจริงครับ ไม่ใช่มาหลอกลวงการสักยันต์ เพราะผมต้องการแน่ใจครับ เพราะลอยสักจะอยู่กับเราไปทั้งชีวิต
  ส่วนตะกรุดหลวงพ่อสุพจ วัดอะไรหรอครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version