หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

พิธีปลุกเสก เหรียญหลวงปู่หิ่ม หลวงพ่อเปิ่น ๑๓ ธันวาคม ๒๕๕๕ วัดบางพระ

<< < (3/4) > >>

ARMTASAO:
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมนะครับ ตัวผม จอง เหรียญเงินไว้ 2 เหรียญครับผม : )    :015: :015:

puyusuk1:
กราบณมัสการพระอาจารย์ทุกๆรูปด้วยครับ

•••--สายัณ--•••:
หลวงพ่อสำอางค์ อยู่ไหนครับท่าน

รุท หมัดหนักครับ:
ขอบคุณท่านพี่โคมแก้วครับสำหรับภาพพิธีปลุกเสกวัตถุมงคลครับ  :054: :054: :054:กราบนมัสการหลวงปู่ หลวงพ่อ หลวงพี่ทุกรูปครับ :054: :054: :054:

เจดต์:
กราบนมัสการพระอาจารย์ทุกๆท่านครับ..และขอบคุณท่านโคมแก้วที่นำภาพพิธีปลุกเสกมาให้ชม :054: :054:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version