หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

รูปถ่ายพระอาจารย์ที่ท่านสักยันต์อยู่ที่วัดบางพระครับ

(1/35) > >>

โองการยันนะรังสี:
รวบรวมรูปถ่ายพร้อมชื่อพระอาจารย์ที่ท่านสักยันต์อยู่ที่วัดบางพระครับ เพื่อสมาชิกใหม่จะได้ทราบกัน

พระอาจารย์ ต้อย ครับ

พระอาจารย์ ติ่ง ครับ

พระอาจารย์ต้อย และพระอาจารย์ติ่ง ครับ

พระอาจารย์ ญา ครับ

พระอาจารย์ แป๊ว ครับ

พระอาจารย์ นัน ครับ

-'๑'- C a e S a R -'๑'-:
รูปแรก  ท่านชื่ออะไรหรอ  ไม่เคยเห็นเลยอะ  ท่านโองการยันนะรังสี   :002: :002:

กุ๊งกิ๊ง:
พระอาจารย์ญา  หน้าบึ้งใจดีนะคร๊าบบ
(มีเรื่องรบกวนพระอาจารย์อีกแล้วอ่ะคับ..งิ..   :054: )

pang_bu19:
พระอาจารย์ต้อย เคยสักปลาไหลให้ผมครับ / พระอาจารย์ญา สวมแว่นแล้วหรือ?

นอมอท้อผิด:
อิอิ

แหล่ม เลย

จำม่ะค่อยได้ด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version