หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

ทำไมรูปโลโก้ผมลงไม่ได้อะครับขึ้นกากากบาทครับ

(1/2) > >>

golf f1:
ทำยังไงบอกหน่อยครับเมือก่อนลงได้แต่ลืมแต่ผมว่าผมทำถูกแล้วนะ

หนึ่ง:

--- อ้างจาก: golf f1 ที่ 10 ต.ค. 2551, 11:07:02 ---ทำยังไงบอกหน่อยครับเมือก่อนลงได้แต่ลืมแต่ผมว่าผมทำถูกแล้วนะ

--- End quote ---
:062:เป็นเหมือนกันอ่ะค่ะ กากบาท

เว็บมาสเตอร์...:

--- อ้างจาก: golf f1 ที่ 10 ต.ค. 2551, 11:07:02 ---ทำยังไงบอกหน่อยครับเมือก่อนลงได้แต่ลืมแต่ผมว่าผมทำถูกแล้วนะ

--- อ้างจาก: Iporlove ที่ 10 ต.ค. 2551, 11:36:24 ---

:062:เป็นเหมือนกันอ่ะค่ะ กากบาท

ใช้งานได้เป็นปกติแล้วนะครับ  :001:

pit2520:
บอกวิธีหน่อยครับ

เว็บมาสเตอร์...:
ไปที่เมนู
    |-- ข้อมูลส่วนตัว
         |-- แก้ไขข้อมูล
                 |-- ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม
                         |-- อัพโหลดรูปของตัวเอง:
                                 |-- ค้นหาตามต้องการ (Browse...)
                                         |-- คลิก เปลี่ยนแปลงรายละเอียด
                                         |-- เรียบร้อย...  :002:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version