หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

แจ้งเพื่อทราบ เว็บไซต์วัดบางพระได้เปลี่ยนโดเมนจาก bp-th.org เป็น bp.or.th

(1/1)

เว็บมาสเตอร์...:
สวัสดีครับ

แจ้งเพื่อทราบ

เพื่อความเป็นมาตรฐาน ทางเว็บไซต์วัดบางพระได้เปลี่ยนโดเมน

จาก www.bp-th.org เป็น www.bp.or.th

กระดานสนทนา www.bp.or.th/webboard

อีเมล์:
  ติดต่อทางวัด watbangphrabp.or.th  
  ติดต่อเว็บมาสเตอร์ webmasterbp.or.th

แต่ในขณะนี้ยังสามารถเข้าใช้งานโดยผ่าน www.bp-th.org จนกว่าจะหมดอายุครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกในการปรับเปลี่ยนครั้งนี้ด้วยครับ

ทีมงานผู้ดูแลเว็บไซต์, กระดานสนทนาวัดบางพระ

somboon matkeaw:
รับทราบครับ :114:

tum72:
ทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version