หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

แจ้งเพื่อทราบ....เรื่องการตั้งกระทู้ใดๆ ที่เกี่ยวกับการทำบุญร่วมบริจาค

(1/4) > >>

โองการยันนะรังสี:
เนื่องจากในช่วงที่ผ่ามมามีการตั้งกระทู้บอกบุญกับสมาชิกหรือชักชวนให้ร่วมทำบุญ ในรูปแบบต่างๆ จึงขอให้ผู้ที่ต้องการประกาศข้อความใดๆ

ที่เกี่ยวกับการทำบุญหรือชักให้ร่วมบริจาคในลักษณะต่างๆ ให้ส่งข้อความ (pm) หรือ แจ้งรายละเอียดไปที่  CONTACT

เพื่อทำการตรวจสอบข้อมูลก่อน เมื่อตรวจสอบความถูกต้องแล้วเห็นว่าสมควร ทางทีมงานจะเป็นผู้ตั้งกระทู้ให้เอง

หากสมาชิกฝ่าฝืนทำการตั้งกระทู้เองโดยไม่แจ้งให้ทราบก่อน  ทีมงานจะลบกระทู้ทิ้งทั้งหมดและแบนสมาชิกทันที :015:

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
รับทราบ ครับ ขอบพระคุณมาก ครับ  :054: :054:

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
รับทราบครับผม  :054:

nutagul:
 :054:รับทราบครับ

Hanu-Marn_Neverdie:
รับทราบครับ :015:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version