หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

ส่งpmไม่ได้ครับ

(1/2) > >>

เด็กนอกวัด:
ผมส่งPMตอบกลับผู้ร่วมงานไม่ได้ครับ

ถูกจำกัดช.ม1ส่งได้แค่10ข้อความ ช่วยปลดล็อกให้ผมด้วยครับ

น้องลิงน้อย:
พยายามเข้านะ นายชิน 13; 15; 30; 25;

อชิตะ:
เหนื่อยหน่อยนะครับพี่  เป็นกำลังใจให้ครับพี่

วันงานไหว้ครูพี่น้องไปร่วมกิจกรรมนี้กันเยอะๆ   แรงใจคงทำให้พี่ซินหายเหนื่อย นะครับ ผม   :089:  :089:

บูชาครู บูชาพระคุณอาจารย์ ไม่มีคำว่ามากเกิน มีแต่ยังน้อยไป  เต็มที่ครับผม สู้ๆ   :016:  :016:

tom(u-Like):
สู้เขานะพี่ครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

เว็บมาสเตอร์...:

--- อ้างจาก: เด็กนอกวัด ที่ 23 ก.พ. 2552, 03:06:46 ---ผมส่งPMตอบกลับผู้ร่วมงานไม่ได้ครับ

ถูกจำกัดช.ม1ส่งได้แค่10ข้อความ ช่วยปลดล็อกให้ผมด้วยครับ

--- End quote ---

แก้ให้แล้วนะครับ

เป็นการจำกัดสมาชิกทั้งบอร์ดครับ เพื่อป้องกันการ Spam Pm ครับ จะทำให้ Host ทำงานหนักครับ

เกรงใจคุณต่อ เจ้าของ Host ให้เราเผาแบนวิด (Bandwidth) เดือนหนึ่งก็เกือบ 100 G ฟรีๆอะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version