หมวด มิตรไมตรี > ไหว้ครูบูรพาจารย์

ภาพ: งานพิธีไหว้ครู วัดบางพระ 2551 by BENZ

(1/7) > >>

benzMANN:
สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆคนครับ

วันนี้ผมนำภาพงานพิธีไหว้ครูปี 2551 มาฝากครับ

จริงๆผมเองเป็นช่างภาพอิสระครับ และไม่ได้สักยันต์อะไร แต่หลงไหล ชื่นชอบในรอยสัก และ พิธีไหว้ครูของวัดบางพระมากครับ เลยติดตามถ่ายภาพมา 2 ปีแล้ว และปีนี้ในวันเสาร์ที่ 7 ก็จะไปอีกครับ

benzMANN:
ภาพทั้งหมด ถ้าพี่ๆท่านใดต้องการ หรือทางวัดต้องการนำไปใช้งาน ยินดีมอบให้ครับ

benzMANN:
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

benzMANN:
 :005:

benzMANN:
เดี๋ยวเสาร์นี้ถ่ายภาพมาจะเอามาโพสนะครับ สวัสดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version