หมวด มิตรไมตรี > ไหว้ครูบูรพาจารย์

ภาพจากมุมหนึ่งของงานไหว้ครู 7มีนา52

<< < (5/5)

อชิตะ:
ขอบคุณครับ  เก็บบรรยากาศวันงานได้อีกเซทหนึ่ง

ปีนี้คนเยอะกว่าปีก่อน สาวๆ แต่งตัวเรียบร้อย น่ารักมากครับ 

ยิ้มน้อย ยิ้มใหญ่ กรุ่มกริ่มกันทั่วหน้า   :048: :048:

ขุนส่อง:
สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน
อยู่ไกลครับ ปีหน้าคงมีโอกาสได้ไปครับ

:048:  :048:  :048:  :048:  :048:

...ปราณจิต...:
คนเยอะดีครับ แดดร้อนแต่ด้วยจิตศรัทธา
ไม่มีถอยกันเลย

porpar:
ขอบคุณมากสำหรับภาพนะครับ..... :002:

tum72:
อารมณืเนี้ยแหละใช่เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version