หมวด มิตรไมตรี > ไหว้ครูบูรพาจารย์

ภาพจากมุมหนึ่งของงานไหว้ครู 7มีนา52

<< < (2/5) > >>

Chotipat:

Chotipat:

~เสน่ห์กวาง~:
ขอบคุณค่ะ

แต่ถ้าใครมีอีกก็ลงไว้เยอะๆนะคะ

อยากเก็บภาพไว้น่ะค่ะ :001:

ต้นห้วยขวาง:
คนเยอะมากเลยครับปีนี้เสียดายว่าผมไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากครับพี่ๆน้องๆคนไหนถ่ายรูปไว้ก็ช่วยกันลงรูปหน่อยนะครับผมเห็นพี่น้องในบอร์ดของเราเยอะมากๆที่ศาลาชายน้ำแต่ผมไม่กล้าเข้าไปทักก็ขอโทษด้วยนะครับมี่พี่น้องของเราใส่เสื้อในเว็บของเราเยอะมากครับตอนเสร็จพิธีแล้วใครได้ผลไม้ดอกไม้ธูปเทียนในปะรำพิธีมาบูชาบ้างครับส่วนตัวผมได้แต่ฝ้ายกับดอกไม้ในปะรำมาบูชาครับคือเดินเข้าไปเอาไม่ทันเขาครับคนเยอะมากๆเลย

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
ชอบคุณภาพครับผม ลงเรื่อยๆนะครับ ^^ วันนี้อารมณ์ดีมีความสุข  :077:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version