หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

@ กระทู้แนะนำระดับกลุ่มและสี ของระบบสมาชิกในกระดานสนทนาวัดบางพระ @

<< < (2/13) > >>

porvfc:
ขอบคุณค่ะ :054: ท่าน หนูจะพยายามขึ้นไปให้ถึงก้นบาตรนะคะ :001:

ชลาพุชะ:
รับทราบพร้อมปฏิบัติครับผม

อชิตะ:
รับทราบครับ แบบนี้ใครมาบอกว่าบอร์ดเราไม่มีสีสัน ผมเถียงตายเลย  :005:  :005:

ดีครับ การมีลูกเล่นในบอร์ดไม่จืดชืดดี  แต่ผมชอบสีชมพูนะ ขำๆ    :052: :052:

น้องลิงน้อย:
ขอบคุณทานเว็บ..มากนะค่ะ  :054: ที่เพิ่มสีสันให้กับสมาชิกทุกๆ คน ถึงจะตาลาย แต่ก็น่ารัก 08;
แล้วน้องลิงน้อยจะมีวาสนาได้เป็นก้นบาตรมั๊ยเนี่ย 15; 15;

กุ๊งกิ๊ง:

ขอบพระคุณมากครับ ท่านพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version