หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

ตั้งที่ให้กรอก วัน/เดือน/ปี/เกิด เสียครับผมกรอกแล้วเป็น ปี อื่น

(1/2) > >>

TUM:
ผมกรอกไปแล้วทั้งแบบ ค.ศ - พ.ศ มันกลายเป็นเลขอื่นที่ไม่ใช่ อายุเรา บ้างที่จะ ก้อ อายุติดลบก้อมีครับ
 :069:

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
ผมก็เป็นครับ จะเป็นตอนที่เปลี่ยนแปลงรายละเอียดข้อมูลส่วนตัวครับ ก็ต้องไปเปลี่ยนให้ตรงอีกรอบนึง  :010:

TUM:
ใช่แล้วครับ ใช่แจ้งให้ Root ด้วยนะครับ หมายถึง เว็บมาสเตอร์

เว็บมาสเตอร์...:
สวัสดีครับ

ตอนนี้แก้ปัญหาแล้วนะครับ

รบกวนสมาชิกเข้าไปแก้ไขข้อมูลในส่วนของ  วัน เดือน ปีเกิด ด้วยครับ

ขอบคุณที่แจ้งปัญหาการใช้งานครับ  :001:

TUM:
ครับผม ผมแก้ให้แล้วครับ

--- อ้างจาก: เว็บ... ที่ 21 มิ.ย. 2552, 09:48:59 ---สวัสดีครับ

ตอนนี้แก้ปัญหาแล้วนะครับ

รบกวนสมาชิกเข้าไปแก้ไขข้อมูลในส่วนของ  วัน เดือน ปีเกิด ด้วยครับ

ขอบคุณที่แจ้งปัญหาการใช้งานครับ  :001:

--- End quote ---
ใครที่ไม่ได้แก้ไขก็ขอให้แก้ไขด้วยครับเพราะจะได้รู้อายุกันว่าใครเป็นพี่ใครเป็นน้องครับ จะได้เคารพกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version