หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

เพิ่มเติมหน้าแรกของ web ครับ

(1/2) > >>

ขุนส่อง:
ขออนุญาตแสดงความคิดเห็น และข้อเสนอแนะครับผม

คือผมอยากเสนอว่า หน้าแรกของเวป ที่เราเปิดเจอครั้งแรกน่ะครับ
ควรที่จะเพิ่มรายละเอียดหรือรูปอาจารย์สักยันต์ หรือรูปยันต์ต่างๆ
และมีภาพพื้นหลังสวยๆ คล้ายๆกับของเดิมครับ
ผมว่าน่าจะทำให้ web น่าสนใจและดูเข้มขลังขึ้นนะครับ

เพียงแค่ควมคิดเห็นและข้อเสนอแนะครับ

:002:  :002:  :002:  :002:  :002:  :002:

ชลาพุชะ:
ก็ดีนะครับ เห็นด้วยครับ

seaghost:
อืม   เห็นด้วย ครับ   :016:

ยอดรัก..บางแค:
เห็นด้วยครับ
ปล. ขอเพิ่มอิกนิดครับ
ถ้ามีวัตถุมลคลของหลวงพ่อในหน้าแรกก็น่าชมดีน้ะครับ :050: :050:

เอก นนทบุรี:
เห็นด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version