หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

เชิญร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่นวันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๕๒

(1/6) > >>

โองการยันนะรังสี:
เชิญศิษย์ยานุศิษย์ร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น

ในวันพุธ ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๕๒ เวลา ๑๑.๐๐ น.

ร่วมถวายภัตตาหารเพล พระสงฆ์ ๑๐๐ รูป ( โต๊ะจีน )

ท่านผู้มีจิตศรัธา เป็นเจ้าภาพ ถวายภัตตาหารเพล 1 โต๊ะ (1500 บาท)

จะได้รับ ล๊อคเก็ต หลวงพ่อเปิ่น จำนวน 1 องค์ (มีจำนวนจำกัด)

ติดต่อแจ้งความประสงค์เพื่อเป็นเจ้าภาพโต๊ะจีนได้ที่ พระอาจารย์ ญา

ก่อนวันที่ ๒๐ กรกฏาคม ๒๕๕๒

รายนามผู้ปริจาคร่วมทำบุญหลวงพ่อเปิ่น วันที่ 12 สิงหาคม 2552

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,10524.0.html

~เสน่ห์โจรสลัด~:
ขอบคุณครับพี่นน ใครทำบุญทำเลยครับ ได้วัตถภุมงคลเป็นที่ระลึกอีกงดงามมาก

โต๊ะจีนเลี้ยงพระ 1 โต๊ะ ต่อ 1 องค์ครับ สวยมากๆ ใครอยากได้ห้ามพลาดนะครับงานนี้ ....  :089:

gottkung:
ขอบคุณพี่นนมากๆครับ สำหรับข่าวสารดีๆที่นำมาบอกกัน
วันที่ 12 เป็นวันดี เป็นทั้งวันแม่และวันเกิดของหลวงปู่เปิ่น
และหลวงปู่อั๊บ หวังว่าคงจะได้เจอกับพี่ๆน้องๆหลายๆท่านนะครับ
แล้วลูกชิ้นของเราจะกลับมา อีกครั้ง!!!!!!!!! 5555 :005:

~@เสน่ห์เอ็ม@~:

--- อ้างจาก: gottkung ที่ 11 ก.ค. 2552, 10:42:40 ---ขอลคุณพี่นนมากๆครับ สำหรับข่าวสารดีๆที่นำมาบอกกัน
วันที่ 12 เป็นวันดี เป็นทั้งวันแม่และวันเกิดของหลวงปู่เปิ่น
และหลวงปู่อั๊บ คงจะได้เจอกับพี่ๆน้องๆหลายๆท่านนะครับ
แล้วลูกชิ้นของเราจะกลับมา อีกครั้ง!!!!!!!!! 5555 :005:

--- End quote ---

อนุโมธนา บุญกับทุกท่านด้วย ครับ
วันที่ 12 นี้ เราจะได้ชิม ลูกชิ้นอร่อย กันแน่นอน ครับ
พี่น้องๆ ก็ไปช่วยกัน อบอุ่นสามัคคีกัน  งานนี้มีความสุข ครับ

ณ.อยุธยา:
ร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับผม

แล้วเจอกันวันที่12ครับ

จะไปช่วยอีกแรงครับ :005:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version