ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพข่าว งาน วันไหว้ครู อ.บุญมี พุ่มทิพย์ อ.อ๊อด พุ่มทิพย์ จ.กาฬสินธุ์  (อ่าน 2283 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
สายบางพระ ภาคอีสาน ได้รับความอนุเคราะห์ จากท่านจอมเมฆินทร์?
ในภาพข่าว มีท่านจอมเมฆินทร์? และ ท่าน tumkk อยู่ด้วยนะคะ? ? ..ของขึ้นมั่งป่าวไม่รู้นิ..

มาจากหมู่บ้านคาถา
http://www.pantown.com/board.php?id=23691&area=3&name=board6&topic=54&action=view

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2550, 09:18:16 โดย กุ๊งกิ๊ง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
ขึ้นอยู่ครับเอาแทบเดินไม่ไหวเลยครับ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ในภาพมีรูปผมด้วยครับ...อิอิ ...กำลังขึ้นเลย....
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ในภาพมีรูปผมด้วยครับ...อิอิ ...กำลังขึ้นเลย....
   กะลังง้างศรใช่ป่าวคะ