ผู้เขียน หัวข้อ: WEB มีปัญหารึป่าวครับ  (อ่าน 2938 ครั้ง)

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
WEB มีปัญหารึป่าวครับ
« เมื่อ: 07 ส.ค. 2553, 01:41:51 »
WEB มีปัญหารึป่าวครับ หรือว่าเป็นเฉพาะเครื่องผมครับ
เนื่องจากผมโพลสรูปไม่ได้ ตัวอัพโหลดไม่ปรากฏ หาย
บางครั้งเวลาผมล็อคอินไปแสดงสถานะผมออนไลน์
แต่มุมบนซ้ายกลับฟ้องว่าผมเป็นบุคคลทั่วไป
เลย งง

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: WEB มีปัญหารึป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ส.ค. 2553, 05:28:23 »
WEB มีปัญหารึป่าวครับ หรือว่าเป็นเฉพาะเครื่องผมครับ
เนื่องจากผมโพลสรูปไม่ได้ ตัวอัพโหลดไม่ปรากฏ หาย
บางครั้งเวลาผมล็อคอินไปแสดงสถานะผมออนไลน์
แต่มุมบนซ้ายกลับฟ้องว่าผมเป็นบุคคลทั่วไป
เลย งง

เห็นด้วยค่ะ เพราะเคยเจอปัญหาบางครั้งออกจากระบบแล้ว แต่เครื่องยังแสดงว่าออนไลนอยู่
แล้วระยะนี้เข้าwebอยู่ดีๆก็หลุดบ่อยมากเลยค่ะ     งงเหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ ตัวเล็ก

• สัตตมะ
  • **
  • ตัวเล็กจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 09:15:16 »
หน้ากระดานสนทนา  หน้าแรกของเราไม่เปลี่ยน วันที่เลย..งงมาก..ตั้งแต่วันที่  ๑๒  สิงหาคม  จ้า

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 09:42:06 »
หน้ากระดานสนทนา  หน้าแรกของเราไม่เปลี่ยน วันที่เลย..งงมาก..ตั้งแต่วันที่  ๑๒  สิงหาคม  จ้า

๑๘ ส.ค. ๕๓, ๒๑:๓๗:๕๒

ผมเห็นเปลี่ยนอยู่นะครับ  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 10:30:49 »
หน้ากระดานสนทนา...เข้าสู่ปกติแล้วค่ะ   
ขอขอบคุณท่านผู้ดูแลระบบด้วยค่ะ
            :054: :054: :054:

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ส.ค. 2553, 08:14:17 »
หน้ากระดานไม่เปลี่ยน วันที่อีกแล้วค่ะ   รบกวนตรวจสอบให้ด้วยจ้า

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ส.ค. 2553, 08:58:28 »
๒๐ ส.ค. ๕๓, ๒๐:๕๖:๒๔

เปลี่ยนนะครับ ลองตรวจสอบดูใหม่นะครับ  :001:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ส.ค. 2553, 09:18:42 »
เว็บบอร์ดปกติดีนะครับ...

ลองล้าง "คุ๊กกี้ " ใน IE , ล้าง "ประวัติการท่องเว็บ" ใน Mozilla Firefox ของคอมที่ใช้ดูนะครับ

ลองดูก่อน ว่าอาการที่เกิดขึ้นยังเป็นอยู่ไหม

:001:

ออฟไลน์ rika

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พ.ย. 2553, 04:04:42 »
ทําไมฟังเสียงธรรมตามสายไม่ได้ค่ะ

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พ.ย. 2553, 07:55:14 »
ทําไมฟังเสียงธรรมตามสายไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณที่แจ้งทราบครับ

จะแจ้งให้ท่านโองการยันนะรังสี ผู้ดูแลระบบตรวจสอบให้นะครับ :001: