ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดรู้จัก อ.เปล่ง บุญยืนบ้างครับ  (อ่าน 13133 ครั้ง)

ออฟไลน์ sunjiaa

• จตุตถะ
    • อีเมล
เห็นบอกว่า ท่านอยู่ สุรินทร์ + อายุ เก้าสิบแล้ว เห็นบอกว่าท่าน เก่มาก ทางด้าน เสน่ห์ น่ะครับ
อยากทราบว่า ถ้าผมจะหาของท่านมาไว้ใช้ ผมจะหาเช่าจากที่ไหนได้บ้างครับ ที่ จะได้องแท้ อยากลองดูน่ะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ผมก็ได้ยินมาเหมือนกัน ของท่านราคาสูงมากๆ ที่ขึ้นชื่อก็ พราย59ตน ราคาหลายพันอยู่  :o

ออฟไลน์ anz

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - waneswat@hotmail.com
    • อีเมล
ของท่านมีแต่พรายครับ
เลี้ยงดูไม่มีเข้าตัวนะครับ
หมื่นคนคำนวน มิสู้ หนึ่งฟ้าลิขิต

เพื่อนใหม่ดั่งสมบัติล้ำค่า เพื่อนเก่ามากค่ามหาศาล

ออฟไลน์ เมฆ

• ปฐมะ
  • *
 :093:  ได้ยินมาว่า ปู่เปล่ง ท่านเก่งเรื่องพรายครับ ถ้าคนใช้แล้วถูกโฉลกหรือเล่นของสายนี้ขึ้น ของปู่เปล่งน่าสนใจอย่างมากครับ ไม่ธรรมดาเลย เร็ว แรง  ดีครับ ที่สำคัญต้องเป็นคนที่หมั่นทำบุญประจำๆ ให้ทาน รักษาศีล สวดมนต์ ประจำ ละก็ ไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ samai

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ของแท้ไม่ค่อยมีแล้วครับใครมีก้เก็บเงียบหมด(ที่เอามาปล่อยส่วนมากที่ผมเห็นเก๊ๆครับ)ของแท้ได้มามีผล60%(ที่คุณเห็นหรือได้ยินมาส่วนมากเป็นเช่นนั้น)ของแท้ได้มามีผล100%(ก็ต่อเมื่อผู้มอบให้มีคาถากรรมสิทธิ์ซึ่งอ.เปล่งจะสอนให้เองไม่สามารถสอนต่อให้คนอื่นได้)ผู้มอบใช้คาถากรรมสิทธิ์กับผู้รับมอบจะรู้ได้ทันทีว่าบุคคลนั้นจะใช้ของขึ้นหรือไม่ หากพรายไม่ไปก้คือใช้ของไม่ขึ้น หากพรายไปก็คือใช้ของขึ้น ;D มีข้อสงสัยลองสอบถามผู้ผ่านทาง ที่คาถาอาคม นะครับเขาจะตอบคำถามคูณๆๆได้(อยู่ไกลย่อมไม่รู้ ผู้ที่รู้อยู่ใกล้ๆ หนึ่งศิษย์ที่จากไป เหตุไฉนไม่เผยตัว)

ออฟไลน์ wanta_nop

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมมีครับแท้100เปอร์เซ็นต์ มีจอมสุรินทร์ ขุนแผนครับ ติดต่อwanta_nop@hotmail.com

ออฟไลน์ wanta_nop

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
โฮม ฮะๆ เซะ มหาล่ำสาย อัญเชิญมหาภูติมหาพราย.......ผมเคยเล่นสายนี้มาก่อนตอนอยู่มหาสารคาม เฮี้ยนจริงๆ

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
เหมือนเคยได้ยินครับ สายพรายน่ากลัวนะครับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

ของท่านแรงสุดยอดและเฮี้ยนมากๆครับ คนที่จะเล่นต้องใส่บาตรทุกวัน ทาน ศีล ภาวนาต้องไม่ขาดเลยครับ หากจิตเราไม่มีสมาธิพอแล้วกำกับเค้ายากครับ

แต่พรายพวกนี้ไม่มีเข้าตัวนะครับ เพราะเค้าเป็นพรายพลีคือพรายที่ยอมมาทำด้านนี้ แต่เค้าจะต้องการบุญเพื่อเป็นการแลกกันครับ

คิดจะเล่นต้องศึกษาให้ดีก่อนนะครับ  ขุนแผนพราย 59 ตนนั้นเวลาใช้ต้องมีคาถากำกับครับ ถ้ามีของแล้วผมจะบอกการใช้อย่างละเอียดให้ครับ เพราะพี่ที่ผมนับถือเค้าสุดยอดด้านนี้มากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2551, 12:41:13 โดย ۞ เณรน้อยเส้าหลิน ۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ส่งเมลล์ไปให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ suntornpoo

• ตติยะ
ตอบ: มีท่านใดรู้จัก อ.เปล่ง บุญยืนบ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 ส.ค. 2551, 07:42:38 »
ขอบคุณมากครับ คุณเณรน้อยเส้าหลิน :054: