ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดีเปลืยน mail คงใส่ผิดเลยต้องสมัครใหม่ช่วยหน่อย  (อ่าน 4498 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมกะว่าจะเปลื่ยน mail สักหน่อยคงใส่ mail ผิดเลยงงเลยให้ใส่รหัสใส่แล้วก็ไม่ได้อยากใช่ของเดิมทำไงอยากเข้าไปแก้ mail ทำอย่างไงผู้รู้ช่วยหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2551, 08:35:11 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ถ้าเป็นเมลของผู้ให้บริการ ต่างๆเช่น Hotmail คงจะแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วครับ ต้องรอให้เกินเวลา 3 เดือน ทางผู้ให้บริการจะลบชื่อเมลที่ไม่ได้ใช้งาน ไป แล้วเราค่อยสมัครใหม่อีกทีครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
แจ้งชื่อ login ของท่านที่เข้าใช้งานไม่ได้ทาง pm ครับ [shake]>> คลิก <<[/shake][/size]? :001:

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับผมใช่ของเดิมได้แล้วครับ :053: :016: :015:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที