ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ประวัติ และ วัตุถุมงคล ของอาจารย์นก วัดเขาบังเหย จังหวัดชัยภูมิ  (อ่าน 13732 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiwat

• ปัญจมะ

มีใครรู้บ้างครับทั้งประวัติ และ ประสบการณ์จากวัตถุมงคลครับเห็นเขาว่าเป็นสายอาจารย์มั่นครับ

ออฟไลน์ unnop_2526

• ทุติยะ
  • **
เดี๋ยวโอกาศหาให้ครับ พระแถวบ้านผมเอง ดังมากๆ
คุณไม่มีทางรู้หรอกว่าสิ่งไหนคือของปลอม ถ้าคุณไม่เคยเห็นของจริง

ออฟไลน์ chaiwat

• ปัญจมะ
ขอบคุณมากครับพี่ unnop_2526  ได้ยินมาว่าเหรียญหด ของอาจารย์นกสุดยอดครับ ทั้งกันและแก้ครับ