ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบช่วยบอกที  (อ่าน 1634 ครั้ง)

อยากจะทราบ

• บุคคลทั่วไป
ใครทราบช่วยบอกที
« เมื่อ: 15 พ.ค. 2549, 06:50:28 »
สักน้ำมันจะเห็นรอยมั้ยครับ ?
เวลาที่พระท่านสักให้ท่านเปลี่ยนเข็มสักให้มั้ยครับ ?
แล้วถ้าสักมีโอกาสจะติดโรคติดเชื่อมั้ยครับ ?

ใครทราบช่วยบอกทีครับ จะเป็นพระคุณมาก

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: ใครทราบช่วยบอกที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ค. 2549, 07:33:04 »
ไม่เห็นนะคับรอยน่ะเห็นแค่ช่วงแรก ๆ และเข็มก็ไม่เปลี่ยนนะคับแต่ล้างแอลกอฮออ่ะ

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
ตอบ: ใครทราบช่วยบอกที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ค. 2549, 07:42:10 »
จะเห็นเป็นรอยแดงๆไม่กี่วันหรอกคับ แล้วเข็มนั้นแช่แอลกอฮออยู่แล้วครับไม่ต้องห่วงเชื่อใจได้ครับ :-* :-*