ผู้เขียน หัวข้อ: สักน้ำมัน  (อ่าน 1659 ครั้ง)

ปลาวาฬ

• บุคคลทั่วไป
สักน้ำมัน
« เมื่อ: 26 พ.ค. 2549, 05:11:00 »
อยากทราบว่าหลวงพี่ติ่งตอนนี้ไม่สักหมีกแล้วเหรอครับ สักแต่น้ำมัน ถ้าจะไปสักเป็นครั้งแรกกับหลวงพี่ติ่งจะได้ยันต์อะไรครับ .... ของคุณครับ

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: สักน้ำมัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พ.ค. 2549, 06:09:39 »
หลวงพี่ ได้เลิกสักหมึกมานานมาก หลายปีแล้ว
ถ้าคุณไปสักครั้งแรกแล้วไม่ได้บอกหลวงพี่ว่ามาครั้งแรก และไม่ได้บอกขอยันต์อะไรเป็นพิเศษนั้น หมายถึง แล้วแต่หลวงพี่จะสักให้

ก็คงจะไม่มีใครบอกคุณได้หรอกครับว่าหลวงพี่จะให้ยันต์อะไร นอกซะจากคุณจะไปสักกับอ. ติ่ง เมื่อสักเสร็จแล้วก็ถาม อ. ติ่ง ท่านเลยว่าให้ยันต์อะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ค. 2549, 06:16:18 โดย pick »