ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยสักอยู่แล้วของขึ้นคาเข็มบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 2830 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
มีใครเคยสักอยู่แล้วของขึ้นคาเข็มบ้างมั้ยครับ...............แล้วท่านสักอารายกานมาถึงขึ้นอย่างนั้นอ่ะครับ

@@@ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับ@@@@@
:003:

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
มีเยอะแยะไปจ้า หลาน น้าไม่รู้จะอธิบายยังงัยอะจ้า คงจะพิมพ์ นาน อิอิ มีไรก็ เมล มานะจ้า หรือ on  M / เข้ามาละกานนะจ้า bangraja1@hotmail.com
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

may

• บุคคลทั่วไป
องค์อื่นยังไงไม่สันทัดชัดเจน 
หลวงพ่อติ่ง บ่อยมากเลย

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
อาการของขึ้น ขณะ กำลังอยู่  ไม่เสมอไปหรอกคราบ  แล้วแต่จิตใจคน มากกว่าคราบ.........แต่ส่วนใหญ่แล้ว เวลาที่ สักยันต์ เสร็จ แล้ว  อาจารย์ ท่านเป่าให้เห็นบ่อยคราบ..........
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ผมคับ วันนั้นปัยสักกะหลวงพี่แป๊ว เสือขึ้นเฉยเลย? :) :) :)

ออฟไลน์ HS4PUU

• ตติยะ
  • หนุ่มน่อยหน้ามล คนผมยาว ลูกศิษย์อาจารย์ อ๊อด
    • MSN Messenger - hs4puu@hotmail.com
    • อีเมล
ผมสักเสือเผ่น  ของขึ้น คาเข็มเลย  เหนื่อยมากๆ พอของลง
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์:::: ขอลอกพี่ตั้มนะ ครับ ศิษย์ครูเดียวกัน

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
การที่ของขึ้น ไม่เกี่ยวกับสักยันต์รูปอะไรหรอกครับ ถ้าคนจะขึ้นสักยันต์รูปอะไรก็ขึ้นหมดครับ ขอบอก จริงไหม  ebola21 ;D ;D