ผู้เขียน หัวข้อ: คัยอยากรวยสเน่ห์เชิญทางนี้คับ  (อ่าน 4535 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
   หุหุ++++เดินเล่นในเวป...ไปเจอ  คาถามหาเสน่ห์มาอ่ะครับ......ลองเอาไปใช้ดู  ผมเหนเจ้าของคาถานี่โพสไว้ที่เวป  เขียนบอกว่า  เขาลองมาแร้วใช้ได้ผล   ส่วนตัวผมเองยังไม่เคยลองเรยครับว่าจะลองเหมือนกาน  เรยยให้พวกท่านๆๆพิสูจน์ไปพร้อมๆๆกันครับผม
(((((((ผมก๊อปมาจากในเวปในครับ))))))คาถารักแท้
*โอมนะโมพุทธายะ พุทธัง สระติ ธัมมัง สะระติ สังฆัง
สะระติจิตตังสะมาเรมะมะเอทิ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา
พะหูชะนา เอหิ
(ให้บริกรรมคาถานี้กับลูกอม  แล้วอมขณะคุยกับคนที่เรารัก จะทำให้เขาคนนั้นเกิดความรักจิงจังขึ้นมา)
คาถามัดใจ
*พุทธัง ธัมมัง รัตตะนัง สังฆัง รัตตะนัง นะผูก โมมัด พุทรัด ธารึง
ยะกรึงคะเร โอมสวาหะ
(ใช้สวดภวานาก่อนนอน ทำให้คนรักคิดถึง)
คาถาใจอ่อน
*ปัญจะมังสิระสังชาตัง นะอตใจ นะกาโร โหติ สัมภะโวตรีวานะ นะ การัง ปัญจะสัมภะวัง
(ใช้ท่องก่อนที่จะพบเจรจากัยคนที่เป็นเจ้าหนี้ หรือใครก็ตาม จะทำให้ได้รับการผ่อนปรน ใจอ่อนทุกที)
คาถาผูกใจคน
*โอมนะโมพุทธะ นะ มะ อะ อุ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา พะหูชะนา เอหิ
(ใช้สวดเมื่อต้องการให้คนทั่วไปรักใคร่ยินดี ใช้เสกกับแป้งผัดหน้าหรือน้ำหอมก็ได้)
คาถามหาเสน่ห์
*จันโทอะภกันตะโรปิติ ปิโย เทวะมนุสสานังอิตภิโยปุริ โสมะ อะ อุ อุ มะ อะ อิสวาสุ อิกะวิติ
(ให้ภวานาเป่าใส่มือ แล้วตบมือดังๆจะทำให้ปลอดภัยจากอันตรายไม่ว่าคนรือสัตว์)
อันสุดท้ายละนะ  อันนี้เราลองแล้ว  แต่ต้องท่องให้แม่นนะ  จำให้ได้ ถ้าท่องไปอ่านไป คาถาจาไม่มีผล  อันนี้เราลองแล้วขลังมากแต่ต้องนำไปใช้ให้ถูกนะ  ถ้าผิดก็ไม่มีผล เราลองแล้วออกจากบ้านมีคนมาจีบ  แต่อันนี้ขึ้นอยู่กะความเชื่อนะ
คาถาเสกแป้งผลัดหน้า เมตตามหานิยม
นะ เมตตาโม กรุณา พุทธาปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู สัพพะปะสิทธิมัง  ปิยัง มะมะ เสกแป้งผัดหน้ารือน้ำหอมพรมให้ทั่วลูบไล้ใบหน้าและร่างกาย

ลองทามดูนะ  ว่าจาขลังไหม     :011: :095: :008: :052:

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ตอบ: คัยอยากรวยสเน่ห์เชิญทางนี้คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ต.ค. 2549, 03:19:43 »
จะลองนำไปใช้ดูครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ตอบ: คัยอยากรวยสเน่ห์เชิญทางนี้คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ต.ค. 2549, 04:37:59 »
คับ  หุหุ+++ใช้ได้ผลแล้ว บอกผมด้วยเน้อ

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 12:58:47 »
เดี๋ยวผมจะลองใช้ดูครับ :005: :005: :005:
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 07:21:12 »
 :017: :017: :017: มันใช้ได้ผลจิงๆคับพี่น้อง น้องของแฟนผม100วัน1000ปีไม่เคยเอ่ยปากชม เอาแต่ว่า แต่เมื่อวานบังเอิญไปเจอมา มันชมว่าผมหล่อจัง ผมถึงกับงง หุหุ  :016: :015:

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 10:24:06 »
ใช้ คาถา อารายหรอ ครับ......ช่วยบอกที  ผมจากได้  นำไปใช้บ้างหุหุ++++++   หาแฟนไม่ได้เรยยยเรา....มีก้อหาว่าเราเจ้าชู้ๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ TheBlues

• จตุตถะ
  • การกระทำจะดีหรือไม่ ขึ้นอยู่กับเจตนา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 03:47:59 »
 :017: :017: :017: คถาเสกแป้งผลัดหน้าคับ ลองใช้กันดูคับ

ออฟไลน์ หมาป่าพเนจร

• สัตตมะ
  • **
  • -
    • MSN Messenger - chokchai385@hotmail.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 04:02:46 »
สงสัยต้องลองใช้บางแล้วเผื่อจะ หล่อ กะเค้าสักที
ทุกอย่างสิ้นสุดด้วยความตาย วุ่นวายทำไม

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 06:15:58 »
ผมพึ่งลอง ใช้ เสกใส่แป้งทาหน้า
วันนี้ผมไปสอบ สาวๆมองตรึม *-* ไม่รู้คิดไปเองป่าว
แต่รู้สึกว่ามั่นใจขึ้นเยอะ
*-* ดี ชั่ว รู้หมด แต่อดไม่ได้ *-*

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 07:52:53 »
บอกผมมั่งอยากมีเมีย

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 11:00:55 »
หุหุ+++ ใช้คาถาเสกแป้งนี่เอง....หุหุ++    ใครใช้ได้ผลก้อมาบอกผมบางเน้ออออ......ผมยังไม่มีเวลาใช้เรยยยยย   สงสัยเปิดเทอมต้องนำไปใช้บ้างซะแระ  แฮะๆๆๆ

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 ต.ค. 2549, 11:45:36 »
หลังจากที่ผมได้สักยันต์ครั้งแรกไป ผมก็พูดจาดีขึ้น ผมถือของมาก
ผมทำ นะหน้าทอง กับสาริกาลิ้นทองด้วย
ในความรู้สึกของผมนะ
ก่อนสัก กับหลังสัก ต่างกันมาก
เรื่อง ผู้หญิงนะ เดี่ยวนี้มองกันเต็มเลย (ทำไมไม่รู้)
ไปที่ไหนหญิงก็มอง อันนี้จริงๆ

ถ้าจะให้หญิงรักหญิงหลง ผมว่า
- อยู่ที่ คารม พูดจาดี พูดด้วยความจริงใจ สาวๆที่ไหนก็ต้องหลงมั่งแหละ
- ใจต้องกล้า หน้าต้องด้าน
- ด้านได้ อาย อด หมดก็จะเอา ของเขาก็จะแย่ง
- หน้าตา ต้องพอใช้ได้

ถ้าขนาดนี้แล้ว สาวๆไม่หลง เพราะว่า
- หรือผู้หญิงชอบคนเลว (*-*)

ทำไมผู้หญิงจึงชอบคนเลว ?
- เพราะผู้ชายดีดี มีแต่ในนิยาย

ขำ ขำ นะครับ ลอง ทำดูละกัน
สำคัญ  ********  คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง *********

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ต.ค. 2549, 04:16:35 »
อยากลองทำมั่งจัง  :095:แล้วไอ้แฟนเราที่มันโกดอยู่หรือกำลังจะทิ้งเราไปมันจะกลับมารักเหมือนเดิมมั้ยเนี่ย :045:
---- ต้องใช้คาถามใหนดีอ่ะ ---- :050:

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ