ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ คาถาบูชา หนุมาน 8 กร ครับ พอดีได้มา 1 องค์  (อ่าน 8917 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้ า ว โ อ๊ ต

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - salapow_5_b@hotmail.com
    • อีเมล
อยากได้คาถาบูชาครับ หนุมาน 8 กร และอยากทราบว่า ต้องทำตัวยังไง บ้าง 

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
อยากได้ของแท้ ต้องขอท่านอาจารย์สัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ส.ค. 2551, 01:37:03 โดย ???--สายัณ--??? »

ออฟไลน์ ข้ า ว โ อ๊ ต

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - salapow_5_b@hotmail.com
    • อีเมล
เป็นแบบเนียครับ แต่ผมไม่มีคาถา อยากได้มาบูชาครับ

ออฟไลน์ minnakrub

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
หวังว่าคงจะใช้ได้นะครับ คาถาหัวใจหนุมาน"หนุมานะ"
คาถาหนุมานคลุกฝุ่น"โอมผงเผ่าเท้าทุลีคงกระพันชาตรีสวาหะ โอมคลุกคลีตีมะ คลุกคลีตีอุ คลุกคลีตีอะ"
คาถาหนุมานออกศึก"หนุมานะนะสังสะตังชะหะปะติอิกะวิติ"
คาถากำลังหนุมาน"หนุมานะนะสังสะตัง"
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ สุวิอะนะสะมะ อสังวิสุโลปุสะพุภะ สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ

เวรกรรมไม่เคยละเว้นผู้ใด...ผู้ก่อกรรมย่อมได้รับผลกรรม

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ไม่ทราบอ่ะครับท่าน :075: