ผู้เขียน หัวข้อ: มีคาถา เสือเหลียวหลัง กับ หนุมาน4กรมั้ยคับ  (อ่าน 26152 ครั้ง)

ออฟไลน์ กอไผ่

• ตติยะ
ช่วยบอกน่อย พี่น้อง :086:
ทำดีไม่ได้ดีจะทำยังไงดี

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เสือเหลียวหลัง ผมไม่ทราบครับ

แต่ถ้าหนุมาน หะนุมานะ เป็นคาถาหัวใจหนุมานอะครับ ใช้ได้กับหนุมานทั่วๆไป ครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
หัวใจเสือ พะยัคโคจะ ครับ หัวใจหนุมานก็ หะนุมาน นะสังสะตัง หรือจะใช้ยะมะตะอะก็ได้ครับ
ถ้าเอาคาถาหัวใจเสือแบบยาวๆหน่อย ก็โอมพยัคโฆ พยัคฆา สูญญาละพะติ หิมหัมฮึ่ม อันหลังสุดนี่ให้นึกว่าเป็นเสียงคำรามของเสือครับ
สูดหายใจเข้าออกลึกๆช้าๆ คาถานี้เป็นคาถาปลุกเสือของหลวงปู่ปาน วัดบางเหี้ยครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
เยี่ยม

ออฟไลน์ spencer

• ทุติยะ
  • **
  • ลูกศิษย์ล.พ.พันธ์, ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระ
    • ดาร์มาไทย ดอท คอม
คาถาเสือเผือก
ตะโยสิหะมิคคะลาซาเตชะทันตะอะภันทะสามะหันตะตะละสะมะโนเตปิตตะอุนุรักขันตุอะโลเคยะนะสุกเขนะจะ.คาถาเสือ
เผือกสบใส่น้ำสว่ายหน้ามีเตชะแล.
อาราธนาคาถา
เพทธะมะปังชะนะคังสติมะคังพุทธายะพุทธะยะอุอะเออิติปิโสภะคะวานะโมพุทธ(ายะ)บทนี้ราธนาคาถาทั้งหลายแลให้จ่ม
คาถานี้เสียก่อนแล้วจึงจำเริญคาถาฝูงอื่นเทิน
คาถามหาเสน่ห์
โอมปู่เจ้าเสน่หานางทงคัพภ์ลับด่วนนางคำเหยียดปิ่นหน้าขึ้นเมือบนท้าวจงซงเมือฟ้าท้าวจิงเมือพายหน้าจิงไปจว่ายสหายะ
โอมหายะโอมสิฎฐานใจกูหาญท่อฟ้าปากกูกล้าดังเหล็กไฟ กูจักเบาปานด้งตัวผู้ให้ลงกูจักเบาปานด้งตัวแม่ไห้เหี่ยวไห้แห้งให้กะแด้ง
บุนดังภูสาทุ พอคู่กูให้อกกะตีอกกะตี ขัน ๕ เงินบาท ๑ แล
ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระแล้วครับ
สัพเพ สังขารา อะนิจจา. สัพเพ สังขารา ทุกขา. สัพเพ ธัมมา อะนัตตา อะธุวัง ชีวิตัง ธุวัง มะระณัง อะวัสสัง มะยา มะริตัพพัง
มะระณะปะริโยสานัง เม ชีวิตัง ชีวิตัง เม อะนิยะตังมะระณัง เม นิยะตัง วะตะ อะยัง กาโย อะจิรัง อะเปตะวิญญาโณ ฉุฑโฑ อะธิเสสสะติ ปะฐะวิง กะลิงคะรัง อิวะ นิรัตถัง

ออฟไลน์ spencer

• ทุติยะ
  • **
  • ลูกศิษย์ล.พ.พันธ์, ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระ
    • ดาร์มาไทย ดอท คอม
คาถาเสือโคร่ง Kata Suea Kroeng
อัตตะโชโยนัญจัพพะยะกะโฆจะอภิสำหาระปะทิเส
Adt Dtachoe Yoenanja Payagakoe Ja Atisamharabpatisae

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
ผมรู้คาถาหนุมานคลุฝุ่นครับ
โอม ผงเผ่าเถ่าธุลี คงกะพันชาตรี หนุมานะ นะสังสะตัง คลุกคลีตรีมะอะ นะโมพุทธายะ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
แน่นด้วยเนื้อหาและสาระ เน้นๆไปเลยครับผม  สาธุๆ  :054:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
อีกบทหนึ่งครับ
คาถาพญาเสือมหาอำนาจ "ตะมัตถัง ปะกาเสนโต ตัวกู คือพญาพยัคโฆ สัตถาอาหะพยัคโฆจะวิริยะ อิมังคาถา มะหะ อิติหิหัมหึม"

ออฟไลน์ -surasit-

• ทุติยะ
  • **
  • ให้ความเชื่อถื่อคร้าฟ
    • อีเมล
มีแต่คาถาหัวจัยเสือคร้าฟ  อาหังกาอ่ะ

ออฟไลน์ no_name

• ตติยะ
    • อีเมล
คัยรู้จักหนุมานตัวแปดบ้างคร้าฟ

หนุมานตัว 8 เป็นวิชาของหลวงปู่แล วัดพระทรง เพชรบุรี ท่านเรียนมาจากหลวงปู่ทองศุข วัดโตนดหลวง หลวงปู่แลท่านมี ลิงลม - หนุมาน 9 ตัวแต่ส่วนมากไม่ค่อยมีใครสักใด้ครบเพราะท่านกลัวจะร้อนมากไป

ส่วนที่อื่นจะไปแอบอ้างอย่างไรนั้นผมไม่ทราบ

ขอบคุณครับ
อยากเป็นสุข ต้องเอาทุกข์ ลงทุนก่อน....