ผู้เขียน หัวข้อ: นอมอ ท้อพิต...(เป็นคาถาอะไรครับ ท่านใดรู้บ้าง)  (อ่าน 3336 ครั้ง)

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ

นอมอ ท้อพิต ท้อยอ ท้อพิต อาพัตปัตปิต อะพุกคัจชิ อุตทัง อัตถะ พระอุตทัง อัตถะ

เป็นคาถาอะไรครับใครเคยได้ยินบ้างหรือเปล่าครับ

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
เป็นคาถาที่อยู่รอบยันต์  ของยันต์แปดทิศ ครับ  และก็เป็นยันต์ที่หลังเหรียญหลวงปู่หิ่ม วัดบางพระครับ

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
่ขอบคุณครับ คุณ amazing2511
สอบถามเพิ่มครับ คาถานี้เราสามารถนำมาท่องเสกข้าวกินได้มั้ยครับ เพราะผมได้มาจากอาจารย์ท่านนึงบอกว่าให้ท่องเสกข้าวกิน :001:

ออฟไลน์ นอมอท้อผิด

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - pan-lop@hotmail.com
ใช้ได้เช่นกัน ครับ

^^