ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามการไปวัดบางพระครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ baimaingam

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอสอบถามการไปวัดบางพระครับ
« เมื่อ: 20 เม.ย. 2562, 10:26:27 »
คือผมอยู่ทางภาคเหนือและอีก2-3วัน จะลงไปภาคใต้ จะขึ้นรถไฟไปลงที่สถานีรถไฟนครชัยศรี แล้วต้องไปต่อรถอะไรตรงไหนครับ มีวินมอร์ไซค์หรือรถสองแถวมั้ย และแถวๆวัดมีห้องพักรายวันหรือโรงแรมบ้างรึป่าวครับ เพราะว่าผมจะไปสักยันต์แต่กลัวเผื่อขึ้นรถไฟไปใต้ไม่ทันจะได้นอนพักแถวๆนั้นซักคืนครับ รบกวนผู้รู้ช่วยมาตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2562, 10:33:05 โดย baimaingam »