ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีข้อสงสัยไรนิดนึงอะครับ(เพศศึกษานิดนึงนะครับ)  (อ่าน 3113 ครั้ง)

ออฟไลน์ SudliT

• ทุติยะ
  • **
คือว่าถ้าสักแล้วห้ามโดนประจำเดือนของผู้  ญ  หรอครับ

แล้วอย่างงี้สำหรับบางครั้งที่ผ่าไฟแดงจะเป็นไรไหมครับ

แล้วงี้ถ้าลงสาลิกาแล้วห้ามลงลิ้นใช่ป่าวครับ

แล้วแค่หอมจะทำได้ไหม

ผมรวบรวมความกล้าตั้งนานกว่าจะกล้าถาม

ช่วยตอบทีแล้วกันครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตามนั้น ครับ ไม่ทำก็ดี ครับ  :075:
อย่าผ่าดีที่สุด ครับ ทนหน่อย ครับ ไม่กี่วันเอง  :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ชื่อก็บอกว่าไฟแดงหยุดรอหน่อยละกันครับ เดี๋ยวก็เขียวแล้ว ...  :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อย่าดีกว่าครับ  อดทนรอหน่อยก็ดีนะครับ :009:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2552, 12:37:30 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
แหม...ให้มันเพลาๆบ้างก็ดีครับท่าน เดือนนึงไม่กี่วันเอง 11;

...ส่วนเรื่องใช้ลิ้นนี่ก็ เกินเอวขึ้นมาก็ดีครับ ต่ำกว่านั้นก็ใช้ตัวช่วยแล้วกันครับท่าน...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
คือว่าถ้าสักแล้วห้ามโดนประจำเดือนของผู้  ญ  หรอครับ

แล้วอย่างงี้สำหรับบางครั้งที่ผ่าไฟแดงจะเป็นไรไหมครับ

แล้วงี้ถ้าลงสาลิกาแล้วห้ามลงลิ้นใช่ป่าวครับ

ผมรวบรวมความกล้าตั้งนานกว่าจะกล้าถาม

แล้วแค่หอม หอมตรงไหนครับ ระบุ ให้ชัดเจน หอมแก้ม หรืออะไร ใช้อย่างอื่นแทนจะดีกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2552, 12:57:14 โดย โคมแก้ว »
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
:002:เข้ามาเก็บข้อมูลครับ :016:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
ช่วงไฟแดง ร่างกายของเธอก็มักจะอ่อนแอตามไปด้วย...
ให้เธอพักผ่อนบ้างนะครับ อย่าใช้งานหนักจนเกินไป...
เดี๋ยวเธอจะเหนื่อย ด้วยความปรารถนาดีครับ ...{^_^}...

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
เว้นไว้ซักนิดล่ะกันนะครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ นอมอท้อผิด

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - pan-lop@hotmail.com
ระวังใบสั่ง ตามมาที่บ้านนะครับ

^^

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
อย่าไปทำเลยครับผม ละเว้นบ้างก้ดีนะครับ

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
คือว่าถ้าสักแล้วห้ามโดนประจำเดือนของผู้  ญ  หรอครับ

1. เรื่องประจำเดือน ผู้หญิงก็สักยันต์นะครับ เพราะฉะนั้นประจำเดือนคงไม่ทำให้ของเสื่อมหรอกครับ แต่ถ้าเอาประจำเดือนมาทาตัว อันนี้ผมว่ามีปัญหาทางจิตครับ

2. เรื่องฝ่าไฟแดง คิดซะว่าเป็นอุบายในการฝึกจิต ให้รู้จักการละวางกามคุณซะบ้าง อีกอย่างดีต่อแฟนคุณเองด้วย

3. เรื่องการลงลิ้น ไม่สามารถทำได้ ถูกต้องแล้วครับ

4. ส่วนการหอม ถ้าเป็นตรงที่ลงลิ้นคงไม่เหมาะครับ แต่ถ้าเป็นแก้มแฟนคุณ ก็น่ารักดีครับ แต่ต้องทำในที่มิดชิดนะครับ ตามวัฒนธรรมที่ดีครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
การฝ่าไฟแดง จะสักหรือไม่ ก็ไม่ควรอยู่แล้วครับ ถ้าทนไม่ไหวจริงๆ ให้เธอช่วยอย่างอื่นก็ได้ครับ
ปล.ฝ่าไฟแดง เวลาขับรถ ยังถูกตำรวจจับเลยน่ะครับ ข้อหาหนักซะด้วยครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
การฝ่าไฟแดง จะสักหรือไม่ ก็ไม่ควรอยู่แล้วครับ ถ้าทนไม่ไหวจริงๆ ให้เธอช่วยอย่างอื่นก็ได้ครับ
ปล.ฝ่าไฟแดง เวลาขับรถ ยังถูกตำรวจจับเลยน่ะครับ ข้อหาหนักซะด้วยครับ

ผมชอบประโยคนี้จริงๆครับ "ให้เธอช่วยอย่างอื่นก็ได้"

:002:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ

1. เรื่องประจำเดือน ผู้หญิงก็สักยันต์นะครับ เพราะฉะนั้นประจำเดือนคงไม่ทำให้ของเสื่อมหรอกครับ แต่ถ้าเอาประจำเดือนมาทาตัว อันนี้ผมว่ามีปัญหาทางจิตครับ

2. เรื่องฝ่าไฟแดง คิดซะว่าเป็นอุบายในการฝึกจิต ให้รู้จักการละวางกามคุณซะบ้าง อีกอย่างดีต่อแฟนคุณเองด้วย

3. เรื่องการลงลิ้น ไม่สามารถทำได้ ถูกต้องแล้วครับ

4. ส่วนการหอม ถ้าเป็นตรงที่ลงลิ้นคงไม่เหมาะครับ แต่ถ้าเป็นแก้มแฟนคุณ ก็น่ารักดีครับ แต่ต้องทำในที่มิดชิดนะครับ ตามวัฒนธรรมที่ดีครับ

ตามนั้นเลยครับผม

:114:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com

เห็นด้วยครับพี่ตี๋ ลองนำวิธีอุ่นเครื่อง มาเป็นท่าจบ ไปพลางๆ ก่อน น่าจะพอแก้ขัดได้

ประจำเดือน ถึงจะเป็นเลือดดี บ่งบอกความสมบูรณ์ของสตรีก็ตาม

แต่การสักยันต์แฝงนัยแห่งความหมายไว้ตั้งแต่เริ่ม  ยันต์เสือ มีความหมายถึงอำนาจ จิ้งจก คือ เสน่ห์ กวางคือ อิสตรี

เช่นเดียวกับครับ ประจำเดือน หมายถึง การหลั่งเลือด การสูญเสีย  ทั้งเลือดและเนื้อเยื่ออ่อน 

ดูไม่เหมาะไม่ควรกับของลงอาคมทางคงกระพัน อักขระเลขยันต์เป็นของสูง มีแรงครูสถิต  งดได้ เว้นได้ จะเป็นมงคลแก่ตัวครับ

จะสักหรือไม่สัก  ก็ควรเว้นๆ ไว้ซักระยะดีกว่า

ห้ามลงลิ้น(คำนี้เห็นภาพชัดเกิ๊นน นะพี่ท่าน) ก็ตามนั้นครับ ลงสาริกา อย่าทำเลยดีกว่า ไอ่เรื่องลงลิ้น รัวลิ้นนะครับ

ส่้วนเรื่องการหอม  หอ.........ม ก็เช่นกันครับ หอมแก้มดูน่ารักมากมาย  ส่วนการหอม หอ.....ม อย่างอื่น ก็หมิ่นเหม่ ครับ

อุ่นเครื่องซะเทพ  แต่สุดท้ายใช้วิชาเอกของนนทก ซะงั้น
:075: :075:

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
 :004:คำถามกระทู้นี้ถูกใจครับ ตรงจุด ตรงประเด็นดี หลายคนอยากถามแต่คงไม่กล้า สรุปว่ากรุณาใส่หมวกกันน็อคและห้ามฝ่าไฟแดงครับ
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ SudliT

• ทุติยะ
  • **
คือว่าผมได้เพลอ

หอมไปแล้วอะครับคิดว่าไม่มีอะไรควรทำไงดีครับ

อย่างงี้ต้องไปสักใหม่ปะครับ

หรือไปลงใหม่ปะครับ

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ใจกล้าดี :053:เเต่ก็อย่าเลยนะโยม :004: :004:
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ผมขอยืนยันอีกเสียง ครับ ประจำเดือนไม่ ควรผ่า เด็ดขาด

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แหม  ขอชมผู้ตั้งกระทู้นี้ครับ  รวมรวบความกล้ามาแบบเต็มที่เรย นะครับ   :075:
ฝ่าไฟแดง   ผิดกฎหมายจับปรับตัดแต้มนะครับ  :002:
งดเถิดครับ  :048:

ออฟไลน์ หนุมานน้อย

• ตติยะ
    • อีเมล
ประจำเดือนไม่ทำให้เสื่อมหรอกครับ แต่จะให้ของถอยกำลังลงครับ เพราะความเชื่อมั่นของคุณจลดลงไปน่ะแต่ถ้าเป็นยันต์จำพวกเทพ จะถือเป็นการลบหลู่นะ ถ้าทำไปแล้วก็ไปขอไห้ท่านอาจารย์ปลุกไห้ไหม่ก็เหมือนเดิม  ส่วนสาลิกานั้นให้สังเกดดูว่ามีสิวขึ้นปากมั้ยหรือปากของคุณปเนไรรึเปล่าถ้ามีสิงผิดปรกติเกิดขึ้นก็หยุนะครับอย่าทำอีก       เพาๆบ้างนะเป็นห่วงอิอิอิ :095:
น้อมคำนพครูบาอาจาริ
ด้วยสติครบถ้วนไม่มัวหมอง
ท่านประสิทธิ์วิชาตามคันลอง
มิให้ต้องศาตราและโภยภัย
ศิษย์คนใดไร้ละลึกถึงครูนี้
ต่อให้ได้ของดีมาจากไหน
คนเยี่ยงนี้เขาเรียกคน_ไร
ของที่จะมาค้มตัวมึ_

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถามตรงจุด ตอบตรงประเด็นทุกท่านครับ เห็นด้วยครับ  :058: