ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงอาถรรพณ์ของหลวงปู่ชื่น  (อ่าน 1408 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
พระผงอาถรรพณ์ของหลวงปู่ชื่น
« เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 11:13:35 »
อ่ะน่ะ

เนื่องด้วย ในวันที่ 19 มิถุนายน 2552 เป็นวันครบรอบการละสังขาร ปีที่5 ของหลวงปู่ชื่น

ผมก็ได้ร่วมอนุโมธนาบุญ  และได้เป็นเจ้าของพระผงอาถรรพณ์ของหลวงปู่ชื่น  เนื้อพิเศษมวลสารล้วน

และเนื่องจากเป็นพิมพ์ที่ค่อนข้างใหญ่

จึงหากรอบค่อนข้างยาก

ตอนนี้จึงอารธนาพกติดตัวไว้ก่อน

ประสบการณ์ที่ได้

เวลาอารธนาจะพกติดตัวเล่นเอามือไม้สั่น ใจสั่นหวิวๆเลยครับ

เพื่อนๆพี่ๆท่านใด มีประสบการณ์จากพระเครื่องของหลวงปู่ชื่นแบบผมบ้างครับ
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: พระผงอาถรรพณ์ของหลวงปู่ชื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 11:17:24 »
ขอบคุณครับที่มาเล่าประสพการณ์

:089:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ตอบ: พระผงอาถรรพณ์ของหลวงปู่ชื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 12:46:17 »
ยังไม่เคยมีประสบการณ์แบบนี้เลยครับ ขอบคุนที่เล่าประสบการณ์ให้ฟังนะครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 01:31:25 »
ขอบคุณที่มาเล่าสู่กันฟังน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 02:15:40 »
ขอบคุณครับที่นำเสนอข่าวสารครับ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 03:05:19 »
สุดยอดครับ :100:
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 09:50:48 »
ยืนยันว่าพระท่านใช้แล้วดีจริงๆครับ
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 09:53:07 »
 :053:ยืนยันอีกครั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2552, 10:01:46 โดย สิงห์ดำ »

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2552, 10:46:44 »
มีข่าวจากวงการคนเล่นกุมารสายหลวงปู่ชื่น กุมาร9โกฏิ เด๋วนี้มีของปลอมระบาดมาก ปลอมได้เหมือนทั้งรูปทรงและโค๊ต ครับท่าน จะซื้อหาระวังด้วยครับ